
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA MAKAMU WA RAIS 

 
 
 
 
 
 
 
 

TAARIFA KWA UMMA 
 

Namba za simu kuhusu Katazo la Matumizi ya Vifungashio vya 
Plastiki kutumika kama Vibebeo 

 
Kufuatia Katazo la Matumizi ya Vifungashio vya Plastiki kutumika kama 
vibebeo vya bidhaa, Ofisi ya Makamu wa Rais imeandaa namba 
maalumu za simu kwa ajili ya wananchi kuuliza maswali na kutoa 
maoni, ushauri ama taarifa yoyote. 
 
Mwananchi hataingia gharama kupiga simu katika namba hizi ambazo 
zinapatikana masaa 24, ukiwa na swali, maoni, ushauri ama taarifa 
yoyote usisite kuwasiliana nasi au kutuma ujumbe mfupi (SMS) au 
Ujumbe wa Whatsapp kwa namba zifuatazo: 
 
KUPIGA BILA MALIPO     SMS/WHATSAPP 
(0800 110 115)        +255 737 796 253 
(0800 110 116)       +255 737 796 252 
(0800 110 117)       +255 737 796 249 
 
 

 
IMETOLEWA NA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 
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